
 

 

  
 

 

 

 

 

 

Mkuu wa Mkoa wa Njombe Mhe. Anthony Mtaka anatarajia kumpokea 
Waziri wa Maliasili na Utalii Mhe. Balozi Dkt. Pindi H. Chana (Mb) 
Septemba 26, 2022 ambapo siku hiyo atazindua mkakati wa utangazaji 
Utalii katika Mikoa ya Kusini mwa Tanzania. 

Uzinduzi wa Mkakati huo utakuwa tarehe 26 Septemba 2022 katika 
Ukumbi wa Halmashauri ya Mji Njombe kuanzia saa tatu kamili asubuhi 
ukiambatana na Maonesho ya siku mbili kuanzia tarehe 25-26 Septemba, 
2022. 

Aidha uzinduzi huo utahudhuriwa na viongozi mbalimbali wa kitaifa 
wakiwemo Waheshimiwa Mabalozi wa Angola, Balozi wa Zimbabwe, 
Wakuu wa Mikoa ya kusini, Makatibu Tawala wa Mikoa ya Kusini, Spika 
Mstaafu wa Bunge Mhe. Anna Makinda, Kamati ya Siasa ya Mkoa wa 
Njombe, Viongozi wote wa Mkoa wa Njombe, Waheshimiwa Wabunge wa 
Kamati ya Ardhi, Maliasili na Utalii, Makampuni na Mashirika mbalimbali. 

Pamoja na hayo Mkuu wa Mkoa wa Njombe Mhe. Anthony Mtaka 
anawaalika Wananchi wote wa Mkoa wa Njombe na Watanzania wote 
kwa ujumla wake kuja kushiriki uzinduzi huo. 
 

 

 

 

 

Chrispin B. Kalinga 

Kaimu Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini  

MKOA WA NJOMBE. 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

MKOA WA NJOMBE 

 

 

 

 

 

 

 
 

TAARIFA KWA UMMA  

 

Septemba 23, 2022 

 

NJOMBE 
 


