
 

 

  
 

 

 

 

 

Naibu Waziri wa Habari, Mawasiliano na Teknolojia ya Habari Mhe. Eng. 

Kundo A. Mathew leo Novemba 27, 2022 amefanya ziara ya kikazi katika 

Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa na kukagua minara mipya inayojengwa 

ndani ya Wilaya ya Ludewa ikiwa ni pamoja na mnara unaojengwa na 

Kampuni  Tigo katika Kata  ya Lupingu. 

Naibu Waziri amepokelewa na Mkuu wa Wilaya ya Ludewa akiwakilishwa 

na Kaimu Katibu Tawala wa  Wilaya ya Ludewa Ndg. Daniel Ngalupela, 

Viongozi wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Mbunge wa Jimbo la Ludewa 

Mhe. Joseph Kamonga, Kamati ya Ulinzi na Usalama ya Wilaya ya Ludewa 

pamoja na Wakuu wa Divisheni na Vitengo wakiongozwa na  Mkurugenzi 

Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa Ndg. Sunday Deogratias. 

 

 

 

 

 

 

 

Chrispin B. Kalinga 

Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini  

Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa. 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA 

 

 

 

 

 

 

 
 

Novemba 27, 2022 

TAARIFA KWA UMMA 

 

 


